ตามที่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตาก เขต ๒ ได้มีการประชุมผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตาก เขต ๒ ๕ อำเภอที่รับผิดชอบไปแล้ว ในระหว่างวันที่ ๔ พฤศจิกายน ๒๕๖๒ ถึงวันที่ ๒๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๒ นั้น
ในการนี้ กลุ่มอำนวยการ ได้ดำเนินการจัดทำรายงานการประชุมเป็นที่เรียบร้อยแล้ว จึงขอเผยแพร่รายงานการประชุมผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดทางเว็บไซต์ สพป.ตาก เขต ๒ รายละเอียดตามสิ่งที่แนบมาพร้อมนี้
เอกสารแนบ : อ.พบพระ ,
เอกสารแนบ : อ.ท่าสองยาง ,
เอกสารแนบ : อ.แม่สอด ,
เอกสารแนบ : อ.แม่ระมาด ,
เอกสารแนบ : อ.อุ้มผาง ,