เดินรณรงค์การออกเสียงประชามติ :
วันที่ 4 สิงหาคม 2559 ผู้อำนวยการโรงเรียน ว่าที่ร้อยเอกนิคม สิงทยม พร้อมคณะครูและนักเรียนโรงเรียนบ้านช่องแคบ. พร้อมด้วย ผู้นำตัวแทนประชาชน ได้พร้อมใจกันเดินขบวนรณรงค์ให้ประชาชน ชาวไทย ในเขตหมู่บ้านช่องแคบ , บ้านขุนห้วยช่องแคบ , บ้านเงาไผ่ , บ้านห้วยแล้ง..ต.ช่องแคบ อ.พบพระ จ.ตาก ร่วมออกเสียงประชามติร่างรัฐธรรมนูญ ในวันอาทิตย์ที่ 7 สิงหาคม 2559 cr.ธุรการโรงเรียนบ้านช่องแคบ
Sunday, 14 August 2016 10:31