![404280887 836542435145076 7844084891467799986 n](images/actarea/2081/404280887_836542435145076_7844084891467799986_n.jpg)
วันที่ 18-19 พฤศจิกายน 2566 โรงเรียนบ้านยะพอ นำโดย นางสาวรัตนา ถกลบูชา ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู และนักเรียนโรงเรียนบ้านยะพอ ร่วมพิธีทำบุญทอดกฐิน และเป็นเจ้าภาพถวายโรงทาน ณ สำนักสงฆ์บ้านยะพอ อ.พบพระ จ.ตาก
• วันที่ 18 พ.ย. ขอขอบคุณนักเรียนเยาวชนพลเมืองรักษ์กะชอเตหน่า และนักเรียนที่ร่วมแสดงบาสโลบ ในงานทอดกฐินสามัคคี บ้านยะพอ