นายวิจิตร นาควังไทร รอง ผอ.สพป.ตาก เขต 2 เป็นประธานเปิดการการแนะแนวและส่ง้สริมการเรียนต่อสายอาชีวศึกษาสำหรับเด็กนักเรียนที่จบการศึกษามัธยมศึกษาปีที่ 3 ทั้งของโรงเรียนในสังกัดและต่างสังกัด ณ วิทยาลัยเทคนิคแม่สอด โดยมีนายวินัย เมฆหมอก รอง ผอ.สพป.ตาก เขต 1 เป็นผู้กล่าวรายงาน
Wednesday, 29 March 2017 07:29
รอง ผอ.สพป.ตาก เขต 2 เปิดงานแนะแนวการศึกษาต่อสายอาชีพ
Published in
กิจกรรมเขต