นายวิจิตร นาควังไทร รอง ผอ.สพป.ตาก เขต 2 เป็นประธานเปิดการอบรมประชุมเชิงปฏิบัติการขับการเคลื่อนและพัฒนาคุณภาพโรงเรียนดีประจำตำบล ให้กับผู้บริหารและคณะครูจำนวน 30 โรงเรียนที่เข้าร่วมโครงการ ซึ่งจัดขึ้นระหว่างวันที่ 3-5 มิถุนายน 2559 โดยมีนายสุเทพ คำปาสังข์ ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษากล่าวรายงานและวัตุประสงค์ ณ ห้องประชุมควีนฮอลล์ โรงแรมควีนพาเลช อำเภอแม่สอด
Sunday, 05 June 2016 14:33
ประชุมเชิงปฏิบัติขับการเคลื่อนและพัฒนาคุณภาพโรงเรียนดีประจำตำบล
Published in
กิจกรรมเขต