นายพัลลภ สุ่มสกุล รอง ผอ.สพป.ตาก เขต 2 เป็นประธานกล่าวต้อนรับและให้โอกาสกับรองผู้อำนวยการสถานศึกษา ซึ่งสอบแข่งขันได้จำนวนทั้งสิ้น 8 ราย ในการรายงานตัวและเลือกสถานศึกษาที่จะไปปฏิบัติหน้าที่ นอกจากนี้ยังได้ฟังข้อชี้แจงและรายละเอียดต่างๆ จาก นางจันจิรา มงคล ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล เพื่อให้การรายงานตัวและเลือกสถานศึกษาเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ณ ห้องประชุมแม่ตะลอ สพป.ตาก เขต 2
Friday, 17 May 2024 06:52
สพป.ตาก เขต 2 รับรายงานตัว รองผู้บริหารสถานศึกษา 8 ราย
Published in
กิจกรรมเขต