สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตาก เขต 2 นำโดย นายพัลลภ สุ่มสกุล รอง ผอ.สพป.ตาก เขต 2 พร้อมด้วยผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด จำนวน 11 แห่ง เข้าร่วมประชุมและลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือระหว่างโรงเรียนกับมูลนิธิการศึกษาแบบเรียนรวม ซึ่งในการประชุมเป็นการนำเสนอความเป็นมาและรายละเอียดของโครงการ รายชื่อผู้ช่วยครูที่จะปฏิบัติงานในแต่ละโรงเรียนพร้อมทั้งนำเสนอผลการวิจัยผู้ช่วยครู ให้กับที่ประชุมทราบ ณ ห้องประชุมพาเจริญ สพป.ตาก เขต 2
Friday, 17 May 2024 06:46
บันทึกข้อตกลงความร่วมมือระหว่างโรงเรียนกับมูลนิธิการศึกษาแบบเรียนรวม
Published in
กิจกรรมเขต