นายปิลัทธ์ อุดมวงษ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตาก เขต 2 พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการเขต ผู้อำนวยการกลุ่มและเจ้าหน้าที่ ร่วมประชุมและรับนโยบายจาก ดร.อัมพร พินะสา เลขาธิการสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ในการเตรียมความพร้อมในการเปิดภาคเรียนที่ 1/2564 และมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโควิด 19
Tuesday, 01 June 2021 07:57
รับมอบนโยบายการเปิดภาคเรียนจากเลขาธิการ กพฐ.
Published in
การมีส่วนร่วมของผู้บริหาร ด้านความโปร่งใส