![1 1](images/actarea/1974/1_1.jpg)
วันที่ 27 เมษายน 2564 นายปิลัทธ์ อุดมวงษ์ ผอ.สพป.ตาก เขต 2 นำคณะผู้บริหารการศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษาโรงเรียนในโครงการตามพระราชดำริ เข้าเฝ้าทูลละอองธุลีพระบาท สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี พระราชทานพระราชวโรกาส ให้คณะผู้ปฏิบัติงานโครงการตามพระราชดำริ เฝ้าทูลละอองพระบาท ณ วังสระปทุม ในการนี้ทางผู้บริหารโรงเรียนในโครงการตามพระราชดำริ กพด. สพป.ตาก เขต 2 ได้เข้าร่วมการประชุมออนไลน์ พร้อมน้อมนำพระราโชวาทสู่การปฏิบัติ