นายปิลัทธ์ อุดมวงษ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตาก เขต 2 พร้อมด้วยผู้บริหารสำนักงานเขต ศึกษานิเทศก์ และบุคลากร ให้การต้อนรับศึกษานิเทศก์ท่านใหม่ 3 ท่าน ในโอกาสเดินทางมาดำรงตำแหน่งเป็นศึกษานิเทศก์ สพป.ตาก เขต 2 โดยมีผู้บริหารสถานศึกษา และคณะครูมาส่งและร่วมแสดงความยินดี ณ ห้องประชุมทีลอซู สพป.ตาก เขต 2
Wednesday, 11 March 2020 23:15
สพป.ตาก เขต 2 ต้อนรับศึกษานิเทศก์ใหม่
Published in
กิจกรรมเขต