นายพงศ์ศาสตร์ ไพรสินธุ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตาก เขต 2 พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมประชุมกับคณะกรรมการโรคติดต่อจังหวัดตาก เรื่องโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 หรือ Covid-19 ร่วมกับส่วนราชการและหน่วยงานหลายภาคส่วน ซึ่งมีนาย อรรษิษฐ์ สัมพันธรัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดตาก เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมท่าอากาศยานนานาชาติแม่สอด
Wednesday, 11 March 2020 20:27
รอง ผอ.สพป.ตาก เขต 2 ร่วมประชุมสถานการณ์ Covid-19
Published in
กิจกรรมเขต