![IMG 3184](images/actarea/1688/IMG_3184.jpg)
วันที่ 10 มกราคม 2563 นายปิลัทธ์ อุดมวงษ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตาก เขต 2 พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มบริหารงานบุคคล ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการศึกษาธิการจังหวัดตาก ครั้งที่ 1/2563 โดยมี นายสัมฤทธิ์ ไวเปีย รองศึกษาธิการจังหวัดพิษณุโลก รักษาการในตำแหน่งศึกษาธิการจังหวัดตาก เป็นประธานการประชุม ณ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดตาก