วันที่ 19 พฤศจิกายน 2562 นายปิลัทธ์ อุดมวงษ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตาก เขต 2 ร่วมให้การต้อนรับครธกรรมการติดตามการดำเนินงานชุมชนแห่งการเรียนรู้ทางวิชาชีพ ปี 2562 นำโดย รศ.ดร.มนตรี แย้มกสิกร ประธานกรรมการติดตามฯ และคณะผู้แทนคุรุสภา เข้าติดตามการจัดกิจกรรมการดำเนินงาน ณ โรงเรียนบ้านท่าอาจ โดยมีผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษาให้การต้อนรับและร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
Wednesday, 20 November 2019 12:15
ผอ.สพป.ตาก เขต 2 ต้อนรับคณะกรรมการ ชุมชนแห่งการเรียนรู้ฯ
Published in
กิจกรรมเขต