นายปิลัทธ์ อุดมวงษ์ รอง ผอ.สพป.สุโขทัย เขต 1 รักษาการในตำแหน่ง ผอ.สพป.ตาก เขต 2 ลงพื้นที่ตรวจเรียนโรงเรียนในเขตอำเภอแม่ระมาด ประกอบไปด้วย โรงเรียนบ้านป่าไร่ โรงเรียนต้นผึ้ง โรงเรียนบ้านสันป่าไร่ ติดตามการอ่าน เขียน และคิดเลขเป็นของนักเรียน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียนด้านทักษะคอมพิวเตอร์ ทักษะอาชีพและสิ่งแวดล้อม รวมถึงติดตามการดำเนินงานโครงการอาหารกลางวันในโรงเรียน
Sunday, 04 August 2019 07:58
รักษาการในตำแหน่ง ผอ.สพป.ตาก เขต 2 ตรวจเยี่ยมโรงเรียน อ.แม่ระมาด
Published in
กิจกรรมเขต